ประกาศผู้ชนะ

Displaying 231-240 of 345 result.
รหัสเลขที่เอกสารคำอธิบายวันที่ประกาศวิธิจัดหาหน่วยงาน
131อว0601.0102/งด.อ.133ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้ออะไหล่ลิฟท์อาคารจอดรถฯ จำนวน 5 รายการ10-05-2023เฉพาะเจาะจงกองคลัง
246อว0601.0102/งด.อ.134ซื้อครุภัณฑ์งานบ้านงานครัว จำนวน 1 รายการ19-03-2025เฉพาะเจาะจงกองคลัง
335อว0601.0102/งด.อ.135จ้างกำจัดเห็บและหมัด จำนวน 1 งาน 06-05-2026เฉพาะเจาะจงกองคลัง
336อว0601.0102/งด.อ.137จ้างซ่อมแซมลิฟท์อาคารจอดรถและอเนกประสงค์ ขนาด 6 ชั้น จำนวน 1 รายการ06-05-2026เฉพาะเจาะจงกองคลัง
248อว0601.0102/งด.อ.139รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อวัสดุ จำนวน 5 รายการ26-03-2025เฉพาะเจาะจงกองคลัง
51อว0601.0102/งด.อ.14จัดซื้ออะไหล่บันไดเลื่อนยี่ห้อ ฮิตาชิ ขนาดกว้าง 1,200 มิลลิเมตร ความสูงระหว่างชั้น 5.5 เมตร ซึ่งใช้งานประจำที่อาคารหอประชุมพ่อขุนรามคำแหงมหาราช04-11-2021เฉพาะเจาะจงกองคลัง
348อว0601.0102/งด.อ.146ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อรถโดยสารขนาด ๑๒ ที่นั่ง (ดีเซล) ปริมาตรกระบอกสูบ ไม่ต่ำกว่า ๒,๔๐๐ ซีซี หรือกำลังเครื่องยนต์สูงสุดไม่ต่ำกว่า ๙๐ กิโลวัตต์ จำนวน ๘ คัน 08-06-2026e-Biddingกองคลัง
249อว0601.0102/งด.อ.147รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อวัสดุ จำนวน 13 รายการ08-04-2025เฉพาะเจาะจงกองคลัง
167อว0601.0102/งด.อ.149รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ จำนวน 1 ราการ27-02-2024เฉพาะเจาะจงกองคลัง
214อว0601.0102/งด.อ.15จ้างซักพรมห้องประทับ และบริเวณบนเวทีห้องประชุมใหญ่ อาคารหอประชุมพ่อขุนรามคำแหงมหาราช25-10-2024เฉพาะเจาะจงกองคลัง